ขอเชิญชวนน้อง ๆ นักศึกษา ชั้นปีที่ 1 มาทำความรู็จักกับห้องสมุดวิทยาเขตบางนา มหาวิทยาลัยรามคำแหง ในกิจกรรม “รับน้องใหม่หัวใจ Library” ในวันที่ 06 กรกฏาคม 2566 เวลา 13.30 – 15.30 น. ณ ห้องสมุดวิทยาเขตบางนา มหาวิทยาลัยรามคำแหง
ในกิจกรรมร่วมเล่นเกมประจำฐาน พร้อมลุ้นรางวัลมากมาย รางวัลใหญ่เป็นหนังสือ 2 รางวัล แล้วมาร่วมสนุกด้วยกันนะคะ
![](https://bangna.lib.ru.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/รับน้องใหม่-ปี-66-724x1024.jpg)